ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 |
87 |
ทอง |
7 |
1. เด็กหญิงกชพรรณ โคตรหัสดี 2. เด็กหญิงนิภาพรรณ ชวนละคร 3. เด็กหญิงรัตนาภรณ์ พลเคน |
1. นายเจนณรงค์ วงษ์เที่ยง 2. นางสาวไอศิกานต์ ประทุมชัย |
2 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
7 |
1. นายกฤตยชญ์ หงษ์ศรีทอง 2. เด็กชายบารมี หงส์งาม |
1. นายเจนณรงค์ วงษ์เที่ยง 2. นางสาวไอศิกานต์ ประทุมชัย |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
82 |
ทอง |
14 |
1. นางสาวกิตติยา บุญมั่งมี 2. นางสาวทัดพิชา วงชานศรี 3. นางสาวอภิษฎา วันโนรี |
1. นางวราภรณ์ พิมรินทร์ 2. นายเจนณรงค์ วงษ์เที่ยง |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 |
89 |
ทอง |
10 |
1. เด็กชายภูมินันท์ ภูตินันท์ 2. เด็กชายอิทธิพัฒน์ นิยมญาติ |
1. นายเจนณรงค์ วงษ์เที่ยง 2. นางสาวไอศิกานต์ ประทุมชัย |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 |
82 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงภูริชญา ชวนละคร 2. เด็กหญิงอริสา สมิทจิตต์ |
1. นางวัชราภรณ์ บาลไทสงค์ 2. นายอนุชิต ไสยสิทธิ์ |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
83.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายบัณฑิต คุโณ 2. นายวุรธิชัย อุตชี |
1. นางวราภรณ์ พิมรินทร์ 2. นายเจนณรงค์ วงษ์เที่ยง |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 |
80 |
ทอง |
13 |
1. เด็กหญิงกชกร นาคสุวรรณ 2. เด็กชายณัฐจักร บุญมั่งมี 3. เด็กหญิงณัฐภรณ์ คำวิชา 4. เด็กหญิงศิรินันท์ พรหมสิทธิ์ 5. เด็กหญิงเบญจพร วงศ์เสน |
1. นางสาวณราวดี หาญพังงู 2. นางสาวสุรีรัตน์ แสนนางชน |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 |
81.33 |
ทอง |
14 |
1. เด็กหญิงจันทร์ธิดา มหาพรหม 2. เด็กหญิงชุติมา สายคำตั้ง 3. เด็กหญิงปิ่นอนงค์ อุตตะพุทธ 4. เด็กหญิงสุนัฏฐา จินาเกตุ 5. เด็กหญิงเขมณัฏฐ์ ตะวงษา |
1. นางนารี พละจิต 2. นางสาวสุรดา โคตรบึงแก |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
80 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายธนกฤต บุตรสาระ 2. เด็กหญิงธัญรดา ฤทธิ์วาปี 3. เด็กชายภัคพงษ์ หามะฤทธิ์ 4. เด็กหญิงอภิญญา ปัตโชติชัย 5. เด็กหญิงอาริยา ไกยแจ่ม |
1. นางสาวสุรดา โคตรบึงแก 2. นางนารี พละจิต |
10 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
85 |
ทอง |
9 |
1. เด็กหญิงญาญ่า อุ้ยปัดชาวงค์ |
1. นางนารี พละจิต |
11 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
90 |
ทอง |
9 |
1. เด็กหญิงอารีรัตน์ อุตพุฒ |
1. นายสุรดา โคตรบึงแก |
12 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 |
89 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงสุทธิดา บุตรคุณ 2. เด็กชายอัครชัย คชพรหม |
1. นางสาวณราวดี หาญพังงู 2. นางสาวสุรีรัตน์ แสนนางชน |
13 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายธนภัทร ชื่นมาธูรไพจิตร 2. เด็กชายรัชชานนท์ โกศิลา |
1. นางสาวณราวดี หาญพังงู 2. นายมรรครัฐ โพธาราม |
14 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 |
90 |
ทอง |
15 |
1. เด็กหญิงกัญญาพัชร แก้วนามชัย 2. เด็กชายชัยพร สาดวอน 3. เด็กชายวรากร วัฒนะ |
1. นางกิ่งก้อย ศรีโคตร 2. นางสาวนภารันต์ สงเคราะห์พันธ์ |
15 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 |
93 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงชนัญธิดา ภูพันนา 2. เด็กชายภานุเดช แสนศรี 3. เด็กชายเชษฐา คุณวัฒนาพงษ์ |
1. นางสาวณราวดี หาญพังงู 2. นางสาวรัตนาพร ก้อนคำ |
16 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงจิตรานุช ภูแซมโชติ |
1. นางมาลัย บำรุงกูล |
17 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงํธัญชนก คำทองเที่ยง |
1. นางนารี พละจิต |
18 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายรัฐภูมินทร์ มานะดี |
1. นางนารี พละจิต |
19 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 |
82 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายไมเคิล เบรสลิน |
1. นางสาวไอศิกานต์ ประทุมชัย |
20 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 |
98 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายธีรเมธ เพชรรัตน์ 2. เด็กชายพงศภัค เภาศรี |
1. นางสาวไอศิกานต์ ประทุมชัย 2. นายเจนณรงค์ วงษ์เที่ยง |
21 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 |
80 |
ทอง |
8 |
1. เด็กชายจักรพันธ์ บุญมั่ง 2. เด็กชายชญาวินทร์ หัดสิม 3. เด็กชายฐิติวัฒน์ เปรินทร์ 4. เด็กชายนรานุวัฒน์ รินอาโปร์ 5. เด็กชายสิปกรณ์ หาญปราบ 6. เด็กชายอลงกรณ์ หวานหมด |
1. นายเจนณรงค์ วงษ์เที่ยง 2. นางสาวไอศิกานต์ ประทุมชัย 3. นางวราภรณ์ พิมรินทร์ |
22 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายปณิธาน ปัตตายะโส 2. เด็กชายรชต แสงจันทร์ |
1. นางสาวรัตนาพร ก้อนคำ 2. นางมาลัย บำรุงกูล |
23 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 |
89 |
ทอง |
11 |
1. เด็กหญิงดลนภา มหาพรม 2. เด็กหญิงพัชรกันย์ บุญเจริญ 3. เด็กหญิงเพชรลดา เทพแก้ว |
1. นางกิ่งก้อย ศรีโคตร 2. นางสาวสุรีรัตน์ แสนนางชน |
24 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
11 |
1. เด็กหญิงณฐมน จ่าโน 2. เด็กหญิงรัชนก มณีนิล 3. เด็กชายศิลา ตระกูลรัมย์ |
1. นางสาวไอศิกานต์ ประทุมชัย 2. นายเจนณรงค์ วงษ์เที่ยง |
25 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
94 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายธนภัทร จรรยา 2. เด็กชายปุญญาพัฒน์ ชูชิตร์ 3. เด็กชายพชรพล พลเคน |
1. นางกิ่งก้อย ศรีโคตร 2. นางสาวศิริยา บุดดาพงษ์ |
26 |
เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายชัชวาล เหลือวิชา 2. เด็กชายพุฒิพงศ์ เภาศรี |
1. นางสาวรัตนาพร ก้อนคำ 2. นางสาวจันทร์ทิมา เทินสะเกษ |
27 |
เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 |
83 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกมลพรรณ ชัยวรรณ์ 2. เด็กชายรัฐภูมิ พรหมสิทธิ์ |
1. นางสาวรัตนาพร ก้อนคำ 2. นางสาวจันทร์ทิมา เทินสะเกษ |
28 |
เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายจารุวัฒน์ กุมภัณฑ์ 2. เด็กชายรัฐนันท์ วัดเวียงคำ 3. เด็กชายอภิเดช โคตรติง |
1. นางสาวณราวดี หาญพังงู 2. นางสาวจันทร์ทิมา เทินสะเกษ |